Mersen ya ci taken CSR na girmamawa (alhakin zamantakewar kamfanoni) a cikin 2020

news1-1

Mersen ya kasance mai ɗaukar nauyin masu amfani, al'ummomi da mahalli yayin ƙirƙirar riba da ɗaukar nauyin doka ga masu hannun jari da ma'aikata. Mun yi imanin cewa nauyin zamantakewar kamfanoni yana buƙatar kamfanoni su wuce al'adun gargajiya na karɓar riba a matsayin manufa kawai, yana mai da hankali kan ƙimar ɗan adam a cikin aikin samarwa da gudummawa ga mahalli, masu amfani da kuma al'umma.
Mersen yana aiwatar da wannan ra'ayi kuma ya sami taken girmamawa na CSR (alhakin zamantakewar kamfanoni) a cikin 2020.


Post lokaci: Nuwamba-18-2020